HỘP ĐỰNG ĐỒ, ĐỰNG QUẦN ÁO CÓ KHUNG SẮT SIÊU CHẮC CHẮN

Thương hiệu: OEM | Xem thêm Giỏ Giặt ủi OEM  Xem thêm Giỏ Giặt ủi bán bởi KHO GIA DỤNG TIỆN ÍCH GIA ĐÌNH 

Mô tả ngắn

️HỘP ĐỰNG ĐỒ CÓ KHUNG SẮT SIÊU CHẮC Giao màu ngẫu nhiên Biến tủ đồ trở nên gọn gàng ạ.Hàng Trung nội địa cực chắc chắn ạ. Đồ người lớn hay em bé vô tư. Chất liệu dễ dàng giặt sạch.Cho không gian tủ gọ...
: Còn hàng
: Tiki.vn
49.000 ₫ 59.000 ₫
** Quét mã QR bằng Zalo để mua trên điện thoại
Shopee Sale

Giới thiệu HỘP ĐỰNG ĐỒ, ĐỰNG QUẦN ÁO CÓ KHUNG SẮT SIÊU CHẮC CHẮN

️HỘP ĐỰNG ĐỒ CÓ KHUNG SẮT SIÊU CHẮC
Giao màu ngẫu nhiên
Biến tủ đồ trở nên gọn gàng ạ.
Hàng Trung nội địa cực chắc chắn ạ. Đồ người lớn hay em bé vô tư. Chất liệu dễ dàng giặt sạch.
Cho không gian tủ gọn gàng khoa học. Sắp giao mùa rồi ce order về là vừa cất đồ hè đi ạ.
Kích thước 47*28*20cm

Sản phẩm này là tài sản cá nhân được bán bởi Nhà Bán Hàng Cá Nhân và không thuộc đối tượng phải chịu thuế GTGT. Do đó hoá đơn VAT không được cung cấp trong trường hợp này.

Chi Tiết Sản Phẩm

Sản phẩm có được bảo hành không? Không
Thương hiệu OEM
Xuất xứ thương hiệu Trung Quốc
Hướng dẫn bảo quản ️HỘP ĐỰNG ĐỒ CÓ KHUNG SẮT SIÊU CHẮC Giao màu ngẫu nhiên Biến tủ đồ trở nên gọn gàng ạ.Hàng Trung nội địa cực chắc chắn ạ. Đồ người lớn hay em bé vô tư. Chất liệu dễ dàng giặt sạch.Cho không gian tủ gọn gàng khoa học. Sắp giao mùa rồi ce order về là vừa cất đồ hè đi ạ. Kích thước 47*28*20cm
Hướng dẫn sử dụng ️HỘP ĐỰNG ĐỒ CÓ KHUNG SẮT SIÊU CHẮC Giao màu ngẫu nhiên Biến tủ đồ trở nên gọn gàng ạ.Hàng Trung nội địa cực chắc chắn ạ. Đồ người lớn hay em bé vô tư. Chất liệu dễ dàng giặt sạch.Cho không gian tủ gọn gàng khoa học. Sắp giao mùa rồi ce order về là vừa cất đồ hè đi ạ. Kích thước 47*28*20cm
Xuất xứ Trung Quốc
SKU t272563635
d 4510